Chọn ngày để xem giá chính xác
HoÀng Gia Trang, The Rustic Garden

So sánh với nơi lưu trú tương tự

Nơi lưu trú đã chọn

  • WiFi miễn phí
  • Spa
  • Bãi đỗ xe
Chọn ngày để xem giá chính xác

Nơi lưu trú tương tự

    • Bãi đỗ xe
    • Chấp nhận vật nuôi
    • Điều hòa nhiệt độ
    từ534.982 ₫
    Xem giá từ 2 trang web
    • Bãi đỗ xe
    • Nhà hàng
    Chọn ngày để xem giá chính xác
    • WiFi miễn phí
    • Bãi đỗ xe
    Chọn ngày để xem giá chính xác
    • WiFi miễn phí
    • Bãi đỗ xe
    • Nhà hàng
    từ793.322 ₫
    Xem giá từ 7 trang web
    • WiFi miễn phí
    • Bể bơi
    • Bãi đỗ xe
    từ855.732 ₫
    Xem giá từ 1 trang web
    • WiFi miễn phí
    • Bãi đỗ xe
    • Chấp nhận vật nuôi
    từ189.629 ₫
    Xem giá từ 3 trang web
    • WiFi miễn phí
    • Spa
    • Bãi đỗ xe
    từ348.054 ₫
    Xem giá từ 3 trang web
    • WiFi miễn phí
    • Bãi đỗ xe
    • Điều hòa nhiệt độ
    từ679.005 ₫
    Xem giá từ 4 trang web
    • WiFi miễn phí
    • Bãi đỗ xe
    • Nhà hàng
    từ922.042 ₫
    Xem giá từ 3 trang web
    • WiFi miễn phí
    • Bãi đỗ xe
    từ368.457 ₫
    Xem giá từ 6 trang web
    • WiFi miễn phí
    • Bể bơi
    • Bãi đỗ xe
    từ1.055.263 ₫
    Xem giá từ 4 trang web
    • WiFi miễn phí
    • Bãi đỗ xe
    • Chấp nhận vật nuôi
    từ235.836 ₫
    Xem giá từ 3 trang web

Xu hướng giá

Dựa trên giá thấp nhất trên trivago trong 30 ngày qua
321.950 ₫
160.975 ₫
0 ₫

ter, 15.09.26

X

qua, 16.09.26

X

qui, 17.09.26

321.950 ₫

sex, 18.09.26

X

sáb, 19.09.26

321.349 ₫

dom, 20.09.26

318.949 ₫

seg, 21.09.26

X

ter, 22.09.26

X

qua, 23.09.26

X

qui, 24.09.26

X

sex, 25.09.26

X

sáb, 26.09.26

321.950 ₫

dom, 27.09.26

X

seg, 28.09.26

318.949 ₫

ter, 29.09.26

320.149 ₫

qua, 30.09.26

319.849 ₫

qui, 01.10.26

X

sex, 02.10.26

X

sáb, 03.10.26

X

dom, 04.10.26

X

seg, 05.10.26

X

ter, 06.10.26

X

qua, 07.10.26

X

qui, 08.10.26

X

sex, 09.10.26

X

sáb, 10.10.26

X

dom, 11.10.26

X

seg, 12.10.26

X

ter, 13.10.26

X

qua, 14.10.26

X

qui, 15.10.26

X

sex, 16.10.26

X

sáb, 17.10.26

X

dom, 18.10.26

X

seg, 19.10.26

X

ter, 20.10.26

X

qua, 21.10.26

X

qui, 22.10.26

X

sex, 23.10.26

X

sáb, 24.10.26

X

dom, 25.10.26

X

seg, 26.10.26

X

ter, 27.10.26

X

qua, 28.10.26

X

qui, 29.10.26

X

sex, 30.10.26

X

sáb, 31.10.26

X

dom, 01.11.26

X

seg, 02.11.26

X

ter, 03.11.26

X

Nhận xét

8,9
Xuất sắc
dựa trên 147 đánh giá từ các trang web hàng 
đầu

    Tiện nghi hàng đầu

    • WiFi tại sảnh
    • WiFi trong phòng
    • Spa
    • Bãi đỗ xe
    • Chấp nhận vật nuôi
    • Nhà hàng
    • Quầy bar

    Tiện nghi phòng nghỉ

    Tiện nghi, dịch vụ của nơi lưu trú

    1. Đậu xe
    2. Chấp nhận vật nuôi
    3. Bar
    4. Phòng Hội nghị
    5. Phòng không hút thuốc
    6. Nhà hàng
    7. Quầy lễ tân phục vụ 24h
    8. Dịch vụ giặt ủi
    9. Spa
    10. Dịch vụ phòng
    11. Phòng kháng dị ứng
    12. Dịch vụ thuê xe

    Cho trẻ em

    1. Giữ trẻ
    2. Khu vui chơi trẻ em
    3. Bữa ăn cho trẻ em

    Chăm sóc sức khỏe

    1. Sauna
    2. Bồn tắm nước nóng

    Tiện nghi, dịch vụ phòng

    1. Bàn ủi
    2. Bàn làm việc
    3. Bếp
    4. Quạt điện
    5. Wifi miễn phí tại phòng
    6. Netflix
    7. Lò nướng ngoài trời
    8. Phòng khách hoặc khu vực ngồi chơi
    9. Bình chữa cháy
    10. Vườn hoặc sân sau
    11. Máy báo khói

    Thiết bị thể thao

    1. Cho thuê xe đạp
    2. Sân Golf

    Địa điểm

    tổ 3 Khe Sanh. phường 10, Đà Lạt, Việt Nam

    Khoảng cách từ HoÀng Gia Trang, The Rustic Garden

    French Quarter:2.9 km

    Dinh Bao Dai 2:2.9 km

    Ga Đà Lạt:3.3 km

    Ngôi Nhà Quái Dị:3.9 km

    :4.1 km

    Thác Prenn:4.1 km

    Khu Du Lịch Prenn:4.4 km

    Sân Vận Động Trường THPT Bùi Thị Xuân:4.7 km

    Hầm Số 5, Gần Ga Đa Thọ:7.9 km

    Le Bosquet Rail Station:8.4 km

    Trung tâm văn hóa thể thao huyện Lạc Dương:11.9 km

    Sân Bay Quốc Tế Tân Sơn Nhất:231.3 km

    Explore nearby attractions

    Thông tin nơi lưu trú

    tổ 3 Khe Sanh. phường 10, Đà Lạt, Việt Nam

    Các câu hỏi thường gặp về HoÀng Gia Trang, The Rustic Garden

    • Có khu vực hồ bơi tại HoÀng Gia Trang, The Rustic Garden không?

      Không, HoÀng Gia Trang, The Rustic Garden không có khu vực hồ bơi.

    • Có cho phép dẫn theo thú cưng tại HoÀng Gia Trang, The Rustic Garden không?

      Có, quy định về việc dẫn theo thú cưng của HoÀng Gia Trang, The Rustic Garden có thể khác nhau tùy thuộc vào loại phòng hoặc số lượng phòng còn trống. Vui lòng liên hệ trực tiếp với khách sạn để biết thêm về quy định dẫn theo thú cưng của khách sạn.

    • Có chỗ đậu xe tại HoÀng Gia Trang, The Rustic Garden không?

      Có, HoÀng Gia Trang, The Rustic Garden cung cấp Đậu xe cho khách.

    • HoÀng Gia Trang, The Rustic Garden nằm ở đâu?

      HoÀng Gia Trang, The Rustic Garden nằm tại địa chỉ tổ 3 Khe Sanh. phường 10, UNKNOWN, Đà Lạt, Việt Nam.

    • Các điểm tham quan phổ biến gần HoÀng Gia Trang, The Rustic Garden là gì?

      Các điểm tham quan gần HoÀng Gia Trang, The Rustic Garden bao gồm: Chợ Đà Lạt, Lien Khuong Airport.

    Giá và lượng phòng chúng tôi nhận từ các trang đặt phòng thay đổi liên tục. Có nghĩa là không phải lúc nào bạn cũng tìm được chính xác ưu đãi bạn nhìn thấy trên trivago khi vào trang đặt phòng.

    Thuộc danh sách Hotels hàng đầu ở Đà Lạt

    • Nam Xuan Premium Hotel
      từ203.731 ₫
      Xem giá từ 6 trang web
    • Lựa chọn nổi bật
      TTR Moonstone Apart Hotel
      từ171.026 ₫
      Xem giá từ 7 trang web
    • Hong Mon Villa
      từ495.376 ₫
      Xem giá từ 6 trang web
    • Saigon Dalat Hotel
      từ1.085.267 ₫
      Xem giá từ 6 trang web
    • Dalat Palace Heritage Hotel
      từ2.217.942 ₫
      Xem giá từ 9 trang web
    • Le House Dalat
      từ797.223 ₫
      Xem giá từ 3 trang web
    • An Garden Dalat
      từ231.636 ₫
      Xem giá từ 5 trang web
    • Là Yên Retreat
      từ871.034 ₫
      Xem giá từ 2 trang web
    • Hotel Hai Long Vuong
      từ231.636 ₫
      Xem giá từ 4 trang web

    Điểm đến gần HoÀng Gia Trang, The Rustic Garden