Chọn ngày để xem giá chính xác
Thỏ Non Garden Villa Bảo Lộc
Thỏ Non Garden Villa Bảo Lộc
Thỏ Non Garden Villa Bảo Lộc
Thỏ Non Garden Villa Bảo Lộc
Thỏ Non Garden Villa Bảo Lộc

So sánh với nơi lưu trú tương tự

Nơi lưu trú đã chọn

  • Bãi đỗ xe
  • Chấp nhận vật nuôi
  • Nhà hàng
Chọn ngày để xem giá chính xác

Nơi lưu trú tương tự

    • WiFi miễn phí
    • Bãi đỗ xe
    • Chấp nhận vật nuôi
    Chọn ngày để xem giá chính xác
    • WiFi miễn phí
    • Bãi đỗ xe
    • Điều hòa nhiệt độ
    Chọn ngày để xem giá chính xác
    • WiFi miễn phí
    • Bãi đỗ xe
    • Điều hòa nhiệt độ
    Chọn ngày để xem giá chính xác
    • WiFi miễn phí
    • Bãi đỗ xe
    • Điều hòa nhiệt độ
    Chọn ngày để xem giá chính xác
    • WiFi miễn phí
    • Spa
    • Bãi đỗ xe
    Chọn ngày để xem giá chính xác
    • WiFi miễn phí
    • Bể bơi
    • Bãi đỗ xe
    Chọn ngày để xem giá chính xác
    • WiFi miễn phí
    • Bể bơi
    • Bãi đỗ xe
    Chọn ngày để xem giá chính xác
    • WiFi miễn phí
    • Bãi đỗ xe
    • Chấp nhận vật nuôi
    Chọn ngày để xem giá chính xác
    • WiFi miễn phí
    • Bãi đỗ xe
    • Điều hòa nhiệt độ
    Chọn ngày để xem giá chính xác
    • WiFi miễn phí
    • Bãi đỗ xe
    • Điều hòa nhiệt độ
    Chọn ngày để xem giá chính xác

Nhận xét

8,3
Rất tốt
dựa trên 125 đánh giá từ các trang web hàng 
đầu

    Tiện nghi hàng đầu

    • Bãi đỗ xe
    • Chấp nhận vật nuôi
    • Nhà hàng
    • Quầy bar

    Tiện nghi phòng nghỉ

    Tiện nghi, dịch vụ của nơi lưu trú

    1. Đậu xe
    2. Chấp nhận vật nuôi
    3. Bar
    4. Phòng không hút thuốc
    5. Nhà hàng
    6. Quầy lễ tân phục vụ 24h
    7. Quầy phục vụ ăn nhẹ
    8. Dịch vụ phòng
    9. Xe đưa đón tại sân bay
    10. Dịch vụ dọn phòng
    11. Wifi
    12. Cung cấp dung dịch rửa tay

    Tiện nghi, dịch vụ phòng

    1. Lò nướng ngoài trời

    Cho trẻ em

    1. Khu vui chơi trẻ em

    Dành cho người khuyết tật

    1. Đỗ xe cho người khuyết tật

    Địa điểm

    Daklong Thương, Lộc Đức, Bảo Lâm, Bảo Lộc, Việt Nam

    Khoảng cách từ Thỏ Non Garden Villa Bảo Lộc

    Bảo Lộc:14.5 km

    Ga Đà Lạt:64.7 km

    Sân Bay Quốc Tế Tân Sơn Nhất:168.1 km

    Explore nearby attractions

    Thông tin nơi lưu trú

    Daklong Thương, Lộc Đức, Bảo Lâm, Bảo Lộc, Việt Nam

    Các câu hỏi thường gặp về Thỏ Non Garden Villa Bảo Lộc

    • Có khu vực hồ bơi tại Thỏ Non Garden Villa Bảo Lộc không?

      Không, Thỏ Non Garden Villa Bảo Lộc không có khu vực hồ bơi.

    • Có cho phép dẫn theo thú cưng tại Thỏ Non Garden Villa Bảo Lộc không?

      Có, quy định về việc dẫn theo thú cưng của Thỏ Non Garden Villa Bảo Lộc có thể khác nhau tùy thuộc vào loại phòng hoặc số lượng phòng còn trống. Vui lòng liên hệ trực tiếp với khách sạn để biết thêm về quy định dẫn theo thú cưng của khách sạn.

    • Có chỗ đậu xe tại Thỏ Non Garden Villa Bảo Lộc không?

      Có, Thỏ Non Garden Villa Bảo Lộc cung cấp Đậu xe, Đỗ xe cho người khuyết tật cho khách.

    • Thỏ Non Garden Villa Bảo Lộc nằm ở đâu?

      Thỏ Non Garden Villa Bảo Lộc nằm tại địa chỉ Daklong Thương, Lộc Đức, Bảo Lâm, , Bảo Lộc, Việt Nam.

    • Các điểm tham quan phổ biến gần Thỏ Non Garden Villa Bảo Lộc là gì?

      Các điểm tham quan gần Thỏ Non Garden Villa Bảo Lộc bao gồm: Lien Khuong Airport.

    Giá và lượng phòng chúng tôi nhận từ các trang đặt phòng thay đổi liên tục. Có nghĩa là không phải lúc nào bạn cũng tìm được chính xác ưu đãi bạn nhìn thấy trên trivago khi vào trang đặt phòng.

    Thuộc danh sách Hotels hàng đầu ở Bảo Lộc

    • Nhat Quang Hotel
      Chọn ngày để xem giá chính xác
    • Suối Xanh Garden
      Chọn ngày để xem giá chính xác
    • Nhà nghỉ 377
      Chọn ngày để xem giá chính xác
    • Hotel Memories
      Chọn ngày để xem giá chính xác
    • Ocean Valley
      Chọn ngày để xem giá chính xác
    • Garden Homestay Lang Nuong
      Chọn ngày để xem giá chính xác
    • Khách sạn Bảo Lộc Garden
      Chọn ngày để xem giá chính xác
    • Nam Anh Hotel
      Chọn ngày để xem giá chính xác
    • Adachi Farmstay Bảo Lộc
      Chọn ngày để xem giá chính xác

    Điểm đến gần Thỏ Non Garden Villa Bảo Lộc