Chọn ngày để xem giá chính xác
Xem giá
Beijing Pudi Hotel
Beijing Pudi Hotel
Beijing Pudi Hotel
Beijing Pudi Hotel
Beijing Pudi Hotel

So sánh với nơi lưu trú tương tự

Nơi lưu trú đã chọn

Chọn ngày để xem giá chính xác
Xem giá

Nơi lưu trú tương tự

  • Chọn ngày để xem giá chính xác
    Xem giá
  • Chọn ngày để xem giá chính xác
    Xem giá
  • Chọn ngày để xem giá chính xác
    Xem giá
  • Chọn ngày để xem giá chính xác
    Xem giá
  • Chọn ngày để xem giá chính xác
    Xem giá
  • Chọn ngày để xem giá chính xác
    Xem giá
  • Chọn ngày để xem giá chính xác
    Xem giá
  • Chọn ngày để xem giá chính xác
    Xem giá
  • từ2.249.013 ₫
    Xem giá từ 7 trang web
    Xem giá
  • từ6.553.195 ₫
    Xem giá từ 1 trang web
    Xem giá
  • Chọn ngày để xem giá chính xác
    Xem giá

Nhận xét

8,5
Xuất sắc
dựa trên 4.596 đánh giá từ các trang web hàng 
đầu

Các khía cạnh được đánh giá cao nhất của nơi lưu trú này

Nhận xét của khách

Xuất sắc48%
Rất tốt25%
Tốt12%
Ổn7%
Kém8%

Tiện nghi hàng đầu

  • WiFi tại sảnh
  • WiFi trong phòng
  • Bể bơi
  • Bãi đỗ xe
  • Điều hòa nhiệt độ
  • Nhà hàng
  • Quầy bar
  • Phòng Gym

Tiện nghi phòng nghỉ

Tiện nghi, dịch vụ của nơi lưu trú

  1. Trung tâm dành cho Doanh nhân
  2. Quán cà phê
  3. Nhận phòng/trả phòng nhanh
  4. Thang máy
  5. Phòng Gym
  6. Đậu xe
  7. Bar
  8. Hồ bơi trong nhà
  9. Két sắt của khách sạn
  10. Cửa hàng tạp hóa
  11. Phòng Hội nghị
  12. Phòng không hút thuốc

Chăm sóc sức khỏe

  1. Massage
  2. Sauna
  3. Bồn tắm nước nóng

Dành cho người khuyết tật

  1. Đường cho xe lăn
  2. Lối đi thuận tiện

Tiện nghi, dịch vụ phòng

  1. Bồn tắm
  2. Phòng tắm có vòi hoa sen
  3. Bàn ủi
  4. Truyền hình
  5. Máy sấy tóc
  6. Hệ thống sưởi trung tâm
  7. Ấm đun nước điện
  8. Điều hòa
  9. Minibar
  10. Bàn làm việc
  11. Phòng chờ nhỏ
  12. Điện thoại

Thiết bị thể thao

  1. Cho thuê xe đạp
  2. Đường leo núi

Cho trẻ em

  1. Bữa ăn cho trẻ em

Địa điểm

7 Jian Guo Men South Avenue Dongcheng Di, Bắc Kinh, 100005, Trung Quốc

Khoảng cách từ Beijing Pudi Hotel

Jianguomen:0.5 km

Bắc Kinh:2.3 km

Bảo Tàng Quốc Gia Trung Quốc:3.4 km

Quảng Trường Thiên An Môn:3.7 km

Temple Of Heaven:3.7 km

Nhà Kỷ Niệm Mao Chủ Tịch:3.7 km

Tử Cấm Thành:4 km

雍和宫:5 km

Matteo Ricci:8.1 km

National Stadium:10.4 km

Old Summer Palace Park:16.3 km

Beijing Capital International Airport:24 km

Explore nearby attractions

Thông tin nơi lưu trú

7 Jian Guo Men South Avenue Dongcheng Di, Bắc Kinh, 100005, Trung Quốc

Các câu hỏi thường gặp về Beijing Pudi Hotel

  • Có khu vực hồ bơi tại Beijing Pudi Hotel không?

    Có, Beijing Pudi Hotel cung cấp 1 khu vực hồ bơi.

  • Có cho phép dẫn theo thú cưng tại Beijing Pudi Hotel không?

    Không, Beijing Pudi Hotel không cho phép khách lưu trú dẫn theo thú cưng.

  • Có chỗ đậu xe tại Beijing Pudi Hotel không?

    Có, Beijing Pudi Hotel cung cấp Đậu xe cho khách.

  • Thời gian nhận phòng và trả phòng tại Beijing Pudi Hotel là khi nào?

    Khách có thể nhận phòng tại Beijing Pudi Hotel từ: . Thời gian trả phòng muộn nhất là .

  • Beijing Pudi Hotel nằm ở đâu?

    Beijing Pudi Hotel nằm tại địa chỉ 7 Jian Guo Men South Avenue Dongcheng Di, 100005, Bắc Kinh, Trung Quốc.

Giá và lượng phòng chúng tôi nhận từ các trang đặt phòng thay đổi liên tục. Có nghĩa là không phải lúc nào bạn cũng tìm được chính xác ưu đãi bạn nhìn thấy trên trivago khi vào trang đặt phòng.

Thuộc danh sách Hotels hàng đầu ở Bắc Kinh

  • 5 Sao
    Khách sạn
    Guo Ji Yi Yuan Hotel
    8,0Rất tốt (9.777 đánh giá)
    Bắc Kinh, cách Trung tâm thành phố 2.5 km
    Chọn ngày để xem giá chính xác
    Xem giá
  • 4 Sao
    Khách sạn
    BEI Zhaolong Hotel, part of JdV by Hyatt
    8,7Xuất sắc (563 đánh giá)
    Bắc Kinh, cách Trung tâm thành phố 5.6 km
    Chọn ngày để xem giá chính xác
    Xem giá
  • 4 Sao
    Khách sạn
    Howard Johnson Paragon Hotel Beijing
    8,6Xuất sắc (16.073 đánh giá)
    Bắc Kinh, cách Trung tâm thành phố 1.8 km
    Chọn ngày để xem giá chính xác
    Xem giá
  • 5 Sao
    Khách sạn
    Sheraton Beijing Lize Hotel
    9,0Xuất sắc (140 đánh giá)
    Bắc Kinh, cách Trung tâm thành phố 8.9 km
    Chọn ngày để xem giá chính xác
    Xem giá
  • 5 Sao
    Khách sạn
    Hyatt Regency Beijing Wangjing
    9,2Xuất sắc (848 đánh giá)
    Bắc Kinh, cách Trung tâm thành phố 12.0 km
    Chọn ngày để xem giá chính xác
    Xem giá
  • 4 Sao
    Khách sạn
    Hot Spring Beijing
    8,7Xuất sắc (3.014 đánh giá)
    Bắc Kinh, cách Trung tâm thành phố 3.1 km
    Chọn ngày để xem giá chính xác
    Xem giá
  • 4 Sao
    Khách sạn
    Livefortuna Hotel
    9,0Xuất sắc (2.207 đánh giá)
    Bắc Kinh, cách Trung tâm thành phố 2.9 km
    Chọn ngày để xem giá chính xác
    Xem giá
  • Lựa chọn nổi bật
    4 Sao
    Khách sạn
    Beijing Xin Qiao
    8,0Rất tốt (22.966 đánh giá)
    Bắc Kinh, cách Trung tâm thành phố 0.8 km
    Chọn ngày để xem giá chính xác
    Xem giá
  • 5 Sao
    Khách sạn
    Pan Pacific Beijing
    9,4Xuất sắc (2.682 đánh giá)
    Bắc Kinh, cách Trung tâm thành phố 3.2 km
    Chọn ngày để xem giá chính xác
    Xem giá

Điểm đến gần Beijing Pudi Hotel