từ603.688 ₫
Xem giá từ 2 trang web
Cuu Long Hotel
Cuu Long Hotel
Cuu Long Hotel
Cuu Long Hotel
Cuu Long Hotel

So sánh với nơi lưu trú tương tự

Nơi lưu trú đã chọn

  • WiFi miễn phí
  • Bãi đỗ xe
  • Điều hòa nhiệt độ
từ603.688 ₫
Xem giá từ 2 trang web

Nơi lưu trú tương tự

    • WiFi miễn phí
    • Spa
    • Bãi đỗ xe
    Chọn ngày để xem giá chính xác
    • WiFi miễn phí
    • Bể bơi
    • Bãi đỗ xe
    từ1.230.408 ₫
    Xem giá từ 2 trang web
    • WiFi miễn phí
    • Bãi đỗ xe
    • Điều hòa nhiệt độ
    Chọn ngày để xem giá chính xác
    • WiFi miễn phí
    • Spa
    • Bãi đỗ xe
    Chọn ngày để xem giá chính xác
    • WiFi miễn phí
    • Bể bơi
    • Spa
    Chọn ngày để xem giá chính xác
    • WiFi miễn phí
    • Bãi đỗ xe
    • Điều hòa nhiệt độ
    Chọn ngày để xem giá chính xác
    • WiFi miễn phí
    • Bãi đỗ xe
    • Điều hòa nhiệt độ
    Chọn ngày để xem giá chính xác
    • WiFi miễn phí
    • Bãi đỗ xe
    • Điều hòa nhiệt độ
    Chọn ngày để xem giá chính xác
    • WiFi miễn phí
    • Bãi đỗ xe
    • Điều hòa nhiệt độ
    Chọn ngày để xem giá chính xác
    • WiFi miễn phí
    • Bãi đỗ xe
    • Điều hòa nhiệt độ
    Chọn ngày để xem giá chính xác
    • WiFi miễn phí
    • Bãi đỗ xe
    • Điều hòa nhiệt độ
    Chọn ngày để xem giá chính xác

Xu hướng giá

Dựa trên giá thấp nhất trên trivago trong 30 ngày qua
810.372 ₫
405.185 ₫
0 ₫

Mer, 19.08.26

X

Jeu, 20.08.26

X

Ven, 21.08.26

734.608 ₫

Sam, 22.08.26

692.181 ₫

Dim, 23.08.26

X

Lun, 24.08.26

X

Mar, 25.08.26

X

Mer, 26.08.26

610.355 ₫

Jeu, 27.08.26

624.599 ₫

Ven, 28.08.26

713.697 ₫

Sam, 29.08.26

810.372 ₫

Dim, 30.08.26

X

Lun, 31.08.26

715.516 ₫

Mar, 01.09.26

X

Mer, 02.09.26

X

Jeu, 03.09.26

X

Ven, 04.09.26

X

Sam, 05.09.26

625.205 ₫

Dim, 06.09.26

X

Lun, 07.09.26

X

Mar, 08.09.26

X

Mer, 09.09.26

X

Jeu, 10.09.26

X

Ven, 11.09.26

X

Sam, 12.09.26

624.599 ₫

Dim, 13.09.26

X

Lun, 14.09.26

X

Mar, 15.09.26

X

Mer, 16.09.26

X

Jeu, 17.09.26

X

Ven, 18.09.26

X

Sam, 19.09.26

604.294 ₫

Dim, 20.09.26

X

Lun, 21.09.26

X

Mar, 22.09.26

X

Mer, 23.09.26

X

Jeu, 24.09.26

X

Ven, 25.09.26

X

Sam, 26.09.26

X

Dim, 27.09.26

X

Lun, 28.09.26

X

Mar, 29.09.26

X

Mer, 30.09.26

X

Jeu, 01.10.26

X

Ven, 02.10.26

X

Sam, 03.10.26

X

Dim, 04.10.26

X

Lun, 05.10.26

X

Mar, 06.10.26

X

Mer, 07.10.26

X

Nhận xét

8,4
Rất tốt
dựa trên 1.304 đánh giá từ các trang web hàng 
đầu

    Tiện nghi hàng đầu

    • WiFi tại sảnh
    • WiFi trong phòng
    • Bãi đỗ xe
    • Điều hòa nhiệt độ
    • Nhà hàng
    • Quầy bar

    Tiện nghi phòng nghỉ

    Tiện nghi, dịch vụ của nơi lưu trú

    1. Quán cà phê
    2. Đậu xe
    3. Sân thượng
    4. Bar
    5. Phòng Hội nghị
    6. Phòng không hút thuốc
    7. Nhà hàng
    8. Quầy lễ tân phục vụ 24h
    9. Quầy phục vụ ăn nhẹ
    10. Dịch vụ giặt ủi
    11. Dịch vụ phòng
    12. Bác sĩ hiện trường

    Tiện nghi, dịch vụ phòng

    1. Bàn ủi
    2. Điều hòa
    3. Bàn làm việc
    4. Điện thoại
    5. Phòng an toàn
    6. Wifi miễn phí tại phòng

    Thiết bị thể thao

    1. Cho thuê thuyền
    2. Cho thuê xe đạp
    3. Đường leo núi
    4. Câu cá

    Địa điểm

    81/83 đường 30/4, Mỹ Tho, Việt Nam

    Khoảng cách từ Cuu Long Hotel

    :0.2 km

    Rạp Hát Thầy Năm Tú:0.4 km

    Bảo tàng Tiền Giang:1.1 km

    Tượng Đài Tết Mậu Thân:1.2 km

    Trại rắn Đồng Tâm:7.8 km

    Sân Vận Động Hữu Định:9.4 km

    Đền Thờ Liệt Sĩ xã Hữu Định:9.4 km

    bảo tàng Gò Thành:11 km

    Sân Vận Động Bến Tre:11.3 km

    Bảo tàng tỉnh:13.1 km

    Sài Gòn:58.6 km

    Sân Bay Quốc Tế Tân Sơn Nhất:60.6 km

    Explore nearby attractions

    Thông tin nơi lưu trú

    81/83 đường 30/4, Mỹ Tho, Việt Nam

    Các câu hỏi thường gặp về Cuu Long Hotel

    • Có khu vực hồ bơi tại Cuu Long Hotel không?

      Không, Cuu Long Hotel không có khu vực hồ bơi.

    • Có cho phép dẫn theo thú cưng tại Cuu Long Hotel không?

      Không, Cuu Long Hotel không cho phép khách lưu trú dẫn theo thú cưng.

    • Có chỗ đậu xe tại Cuu Long Hotel không?

      Có, Cuu Long Hotel cung cấp Đậu xe cho khách.

    • Cuu Long Hotel nằm ở đâu?

      Cuu Long Hotel nằm tại địa chỉ 81/83 đường 30/4, 860000, Mỹ Tho, Việt Nam.

    • Các điểm tham quan phổ biến gần Cuu Long Hotel là gì?

      Các điểm tham quan gần Cuu Long Hotel bao gồm: Chợ nổi Cái Bè.

    Giá và lượng phòng chúng tôi nhận từ các trang đặt phòng thay đổi liên tục. Có nghĩa là không phải lúc nào bạn cũng tìm được chính xác ưu đãi bạn nhìn thấy trên trivago khi vào trang đặt phòng.

    Thuộc danh sách Hotels hàng đầu ở Mỹ Tho

    • Hoàng Yến Hotel Mỹ Thạnh Hưng
      Chọn ngày để xem giá chính xác
    • Thien Thanh
      Chọn ngày để xem giá chính xác
    • Lựa chọn nổi bật
      Mekong My Tho Hotel
      từ787.643 ₫
      Xem giá từ 2 trang web
    • Homestay Coco Island
      Chọn ngày để xem giá chính xác
    • Lộc Mai Mỹ Tho
      Chọn ngày để xem giá chính xác
    • Siri 2 Hotel
      Chọn ngày để xem giá chính xác
    • Hotel Lam Phuong Luxury
      Chọn ngày để xem giá chính xác
    • Rang Dong Hotel
      Chọn ngày để xem giá chính xác
    • Minh Kieu 2 Hotel
      Chọn ngày để xem giá chính xác

    Điểm đến gần Cuu Long Hotel