từ1.553.455 ₫
Xem giá từ 4 trang web
Xem giá
Hotel JAL City Haneda Tokyo
Hotel JAL City Haneda Tokyo
Hotel JAL City Haneda Tokyo
Hotel JAL City Haneda Tokyo
Hotel JAL City Haneda Tokyo

So sánh với nơi lưu trú tương tự

Nơi lưu trú đã chọn

từ1.553.455 ₫
Xem giá từ 4 trang web
Xem giá

Nơi lưu trú tương tự

  • từ1.827.717 ₫
    Xem giá từ 7 trang web
    Xem giá
  • từ1.485.639 ₫
    Xem giá từ 6 trang web
    Xem giá
  • từ796.682 ₫
    Xem giá từ 6 trang web
    Xem giá
  • từ2.166.794 ₫
    Xem giá từ 5 trang web
    Xem giá
  • từ1.116.855 ₫
    Xem giá từ 4 trang web
    Xem giá
  • Chọn ngày để xem giá chính xác
    Xem giá
  • từ2.128.086 ₫
    Xem giá từ 4 trang web
    Xem giá
  • từ3.318.157 ₫
    Xem giá từ 8 trang web
    Xem giá
  • từ1.273.791 ₫
    Xem giá từ 7 trang web
    Xem giá
  • Chọn ngày để xem giá chính xác
    Xem giá
  • từ748.971 ₫
    Xem giá từ 6 trang web
    Xem giá
  • từ4.349.193 ₫
    Xem giá từ 6 trang web
    Xem giá

Xu hướng giá

Dựa trên giá trung bình trên trivago trong 30 ngày qua
4.225.264 ₫
2.112.630 ₫
0 ₫

Tir., 21.07.26

2.707.818 ₫

Ons., 22.07.26

X

Tor., 23.07.26

X

Fre., 24.07.26

X

Lør., 25.07.26

4.225.264 ₫

Søn., 26.07.26

2.291.923 ₫

Man., 27.07.26

X

Tir., 28.07.26

2.237.611 ₫

Ons., 29.07.26

X

Tor., 30.07.26

2.715.620 ₫

Fre., 31.07.26

X

Lør., 01.08.26

3.635.930 ₫

Søn., 02.08.26

2.947.873 ₫

Man., 03.08.26

X

Tir., 04.08.26

X

Ons., 05.08.26

X

Tor., 06.08.26

X

Fre., 07.08.26

X

Lør., 08.08.26

X

Søn., 09.08.26

1.870.627 ₫

Man., 10.08.26

X

Tir., 11.08.26

X

Ons., 12.08.26

2.518.475 ₫

Tor., 13.08.26

X

Fre., 14.08.26

X

Lør., 15.08.26

X

Søn., 16.08.26

2.009.559 ₫

Man., 17.08.26

2.593.792 ₫

Tir., 18.08.26

X

Ons., 19.08.26

X

Tor., 20.08.26

X

Fre., 21.08.26

X

Lør., 22.08.26

X

Søn., 23.08.26

X

Man., 24.08.26

X

Tir., 25.08.26

X

Ons., 26.08.26

2.359.739 ₫

Tor., 27.08.26

X

Fre., 28.08.26

X

Lør., 29.08.26

X

Søn., 30.08.26

X

Man., 31.08.26

X

Tir., 01.09.26

X

Ons., 02.09.26

2.563.485 ₫

Tor., 03.09.26

X

Fre., 04.09.26

X

Lør., 05.09.26

X

Nhận xét

8,5
Xuất sắc
dựa trên 19.119 đánh giá từ các trang web hàng 
đầu

Được đánh giá trên mức trung bình tại Kawasaki

Nhận xét của khách

Xuất sắc58%
Rất tốt29%
Tốt8%
Ổn3%
Kém2%

Tiện nghi hàng đầu

  • WiFi tại sảnh
  • WiFi trong phòng
  • Điều hòa nhiệt độ
  • Nhà hàng

Tiện nghi phòng nghỉ

Tiện nghi, dịch vụ của nơi lưu trú

  1. Tiền sảnh
  2. Thang máy
  3. Két sắt của khách sạn
  4. Internet tại máy tính bàn
  5. Nhà hàng
  6. Quầy lễ tân phục vụ 24h
  7. Dịch vụ giặt ủi
  8. WiFi tại sảnh
  9. Fax/modem
  10. Bác sĩ hiện trường
  11. Xe đưa đón tại sân bay
  12. Wifi miễn phí (công cộng)

Chăm sóc sức khỏe

  1. Massage

Dành cho người khuyết tật

  1. Đường cho xe lăn
  2. Đỗ xe cho người khuyết tật

Tiện nghi, dịch vụ phòng

  1. Bàn ủi
  2. Truyền hình
  3. Điều hòa
  4. Truyền hình trả phí
  5. Truyền hình vệ tinh
  6. Phòng an toàn
  7. Truyền hình Cáp
  8. WiFi (phòng)
  9. Lò vi sóng
  10. Tủ lạnh
  11. Wifi miễn phí tại phòng
  12. Máy pha cà phê

Chủ đề/loại hình khách sạn

  1. Khách sạn Sân bay

Địa điểm

144-0042, Nhật Bản, Kawasaki, 4-11 Hanedaasahicho, Ota City

Khoảng cách từ Hotel JAL City Haneda Tokyo

Anamori-Inari:0.2 km

Tokyo International Airport:3.3 km

Tokyo Tower:11.9 km

Shibuya Crossing:12.8 km

:12.9 km

National Stadium:14.4 km

Tokyo Imperial Palace:14.7 km

Cinderella Castle:15 km

Tenshudai (Donjon):15.2 km

Nippon Budokan:15.8 km

Toyoko Inn Shinjuku Kabukicho:16.7 km

Tokyo Dome:17.1 km

Explore nearby attractions

Thông tin nơi lưu trú

144-0042, Nhật Bản, Kawasaki, 4-11 Hanedaasahicho, Ota City

Các câu hỏi thường gặp về Hotel JAL City Haneda Tokyo

  • Có khu vực hồ bơi tại Hotel JAL City Haneda Tokyo không?

    Không, Hotel JAL City Haneda Tokyo không có khu vực hồ bơi.

  • Có cho phép dẫn theo thú cưng tại Hotel JAL City Haneda Tokyo không?

    Không, Hotel JAL City Haneda Tokyo không cho phép khách lưu trú dẫn theo thú cưng.

  • Có chỗ đậu xe tại Hotel JAL City Haneda Tokyo không?

    Có, Hotel JAL City Haneda Tokyo cung cấp Đỗ xe cho người khuyết tật cho khách.

  • Thời gian nhận phòng và trả phòng tại Hotel JAL City Haneda Tokyo là khi nào?

    Khách có thể nhận phòng tại Hotel JAL City Haneda Tokyo từ: . Thời gian trả phòng muộn nhất là .

  • Hotel JAL City Haneda Tokyo nằm ở đâu?

    Hotel JAL City Haneda Tokyo nằm tại địa chỉ 4-11 Hanedaasahicho, Ota City, 144-0042, Kawasaki, Nhật Bản.

Giá và lượng phòng chúng tôi nhận từ các trang đặt phòng thay đổi liên tục. Có nghĩa là không phải lúc nào bạn cũng tìm được chính xác ưu đãi bạn nhìn thấy trên trivago khi vào trang đặt phòng.

Thuộc danh sách Hotels hàng đầu ở Kawasaki

  • 3 Sao
    Khách sạn
    HOTEL Enmichi
    8,6Xuất sắc (1.729 đánh giá)
    Kawasaki, cách Trung tâm thành phố 0.0 km
    từ1.227.880 ₫
    Xem giá từ 7 trang web
    Xem giá
  • 3 Sao
    Khách sạn
    KEIKYU EX INN Keikyu Kawasaki-Station
    8,3Rất tốt (1.610 đánh giá)
    Kawasaki, cách Trung tâm thành phố 0.3 km
    Chọn ngày để xem giá chính xác
    Xem giá
  • Lựa chọn nổi bật
    2 Sao
    Khách sạn
    Rex Inn Kawasaki
    7,3(2.673 đánh giá)
    Kawasaki, cách Trung tâm thành phố 0.7 km
    Chọn ngày để xem giá chính xác
    Xem giá
  • 3 Sao
    Khách sạn
    Dormy Inn Kawasaki Natural Hot Spring
    9,0Xuất sắc (4.689 đánh giá)
    Kawasaki, cách Trung tâm thành phố 0.2 km
    từ2.077.674 ₫
    Xem giá từ 7 trang web
    Xem giá
  • 3 Sao
    Khách sạn
    Hotel Kajigaya Plaza
    7,5Tốt (1.302 đánh giá)
    Kawasaki, cách Trung tâm thành phố 11.5 km
    Chọn ngày để xem giá chính xác
    Xem giá
  • 3 Sao
    Khách sạn
    Toyoko Inn Kawasaki Ekimae Shiyakusho-dori
    7,6Tốt (2.548 đánh giá)
    Kawasaki, cách Trung tâm thành phố 0.1 km
    Chọn ngày để xem giá chính xác
    Xem giá
  • Lựa chọn nổi bật
    4 Sao
    Khách sạn
    The Royal Park Hotel Tokyo Haneda Airport Terminal 3
    8,6Xuất sắc (30.736 đánh giá)
    cách Sân bay Haneda 1.2 km
    từ3.318.157 ₫
    Xem giá từ 8 trang web
    Xem giá
  • 3 Sao
    Khách sạn
    Slash Kawasaki
    8,6Xuất sắc (3.423 đánh giá)
    Kawasaki, cách Trung tâm thành phố 0.3 km
    từ1.160.065 ₫
    Xem giá từ 6 trang web
    Xem giá
  • 3 Sao
    Khách sạn
    FLEXSTAY INN Kawasaki Kaizuka
    7,3(401 đánh giá)
    Kawasaki, cách Trung tâm thành phố 0.6 km
    Chọn ngày để xem giá chính xác
    Xem giá

Điểm đến gần Hotel JAL City Haneda Tokyo