NO 02, TO HIEU STREET, TO HIEU WARD, Sơn La, Việt Nam
từ562.071 ₫
Xem giá từ 4 trang web
Xem giá
Muong Thanh Luxury Son La
Muong Thanh Luxury Son La
Muong Thanh Luxury Son La
Muong Thanh Luxury Son La
Muong Thanh Luxury Son La

So sánh với nơi lưu trú tương tự

Nơi lưu trú đã chọn

từ562.071 ₫
Xem giá từ 4 trang web
Xem giá

Nơi lưu trú tương tự

  • Chọn ngày để xem giá chính xác
    Xem giá
  • Chọn ngày để xem giá chính xác
    Xem giá
  • Chọn ngày để xem giá chính xác
    Xem giá
  • Chọn ngày để xem giá chính xác
    Xem giá

Xu hướng giá

Dựa trên giá trung bình trên trivago trong 30 ngày qua
3.789.997 ₫
1.895.000 ₫
0 ₫

Ven, 17.07.26

3.337.877 ₫

Sam, 18.07.26

X

Dim, 19.07.26

3.337.577 ₫

Lun, 20.07.26

X

Mar, 21.07.26

3.152.523 ₫

Mer, 22.07.26

X

Jeu, 23.07.26

X

Ven, 24.07.26

X

Sam, 25.07.26

X

Dim, 26.07.26

3.082.827 ₫

Lun, 27.07.26

3.202.091 ₫

Mar, 28.07.26

3.225.823 ₫

Mer, 29.07.26

X

Jeu, 30.07.26

X

Ven, 31.07.26

X

Sam, 01.08.26

X

Dim, 02.08.26

X

Lun, 03.08.26

X

Mar, 04.08.26

X

Mer, 05.08.26

X

Jeu, 06.08.26

X

Ven, 07.08.26

X

Sam, 08.08.26

X

Dim, 09.08.26

X

Lun, 10.08.26

X

Mar, 11.08.26

X

Mer, 12.08.26

X

Jeu, 13.08.26

X

Ven, 14.08.26

X

Sam, 15.08.26

X

Dim, 16.08.26

3.489.585 ₫

Lun, 17.08.26

X

Mar, 18.08.26

X

Mer, 19.08.26

X

Jeu, 20.08.26

X

Ven, 21.08.26

X

Sam, 22.08.26

X

Dim, 23.08.26

3.640.392 ₫

Lun, 24.08.26

X

Mar, 25.08.26

X

Mer, 26.08.26

X

Jeu, 27.08.26

X

Ven, 28.08.26

X

Sam, 29.08.26

3.489.285 ₫

Dim, 30.08.26

X

Lun, 31.08.26

X

Mar, 01.09.26

3.789.997 ₫

Nhận xét

9,2
Xuất sắc
dựa trên 1.186 đánh giá từ các trang web hàng 
đầu

    Tiện nghi hàng đầu

    • WiFi tại sảnh
    • WiFi trong phòng
    • Bể bơi
    • Spa
    • Bãi đỗ xe
    • Điều hòa nhiệt độ
    • Nhà hàng
    • Quầy bar
    • Phòng Gym

    Tiện nghi phòng nghỉ

    Tiện nghi, dịch vụ của nơi lưu trú

    1. Trung tâm dành cho Doanh nhân
    2. Quán cà phê
    3. Nhận phòng/trả phòng nhanh
    4. Thang máy
    5. Phòng Gym
    6. Đậu xe
    7. Bar
    8. Hồ bơi ngoài trời
    9. Hồ bơi trong nhà
    10. Phòng Hội nghị
    11. Nhà hàng
    12. Quầy lễ tân phục vụ 24h

    Chăm sóc sức khỏe

    1. Xông hơi
    2. Massage
    3. Sauna
    4. Bồn tắm nước nóng

    Tiện nghi, dịch vụ phòng

    1. Phòng tắm có vòi hoa sen
    2. Bàn ủi
    3. Truyền hình
    4. Máy sấy tóc
    5. Điều hòa
    6. gương trang điểm
    7. Bàn làm việc
    8. Điện thoại
    9. Phòng an toàn
    10. Truyền hình Cáp
    11. Wifi miễn phí tại phòng
    12. Tủ quần áo

    Thiết bị thể thao

    1. Bi-a
    2. Sân Golf
    3. thể dục

    Cho trẻ em

    1. Khu vui chơi trẻ em
    2. Bữa ăn cho trẻ em

    Địa điểm

    NO 02, TO HIEU STREET, TO HIEU WARD, Sơn La, Việt Nam

    Khoảng cách từ Muong Thanh Luxury Son La

    Chimi Farm:92.4 km

    Rừng Thông:92.9 km

    Sơn La:94.4 km

    Sân Bay Quốc Tế Nội Bài:196.7 km

    Thông tin nơi lưu trú

    NO 02, TO HIEU STREET, TO HIEU WARD, Sơn La, Việt Nam

    Các câu hỏi thường gặp về Muong Thanh Luxury Son La

    • Có khu vực hồ bơi tại Muong Thanh Luxury Son La không?

      Có, Muong Thanh Luxury Son La cung cấp 2 khu vực hồ bơi.

    • Có cho phép dẫn theo thú cưng tại Muong Thanh Luxury Son La không?

      Không, Muong Thanh Luxury Son La không cho phép khách lưu trú dẫn theo thú cưng.

    • Có chỗ đậu xe tại Muong Thanh Luxury Son La không?

      Có, Muong Thanh Luxury Son La cung cấp Đậu xe cho khách.

    • Muong Thanh Luxury Son La nằm ở đâu?

      Muong Thanh Luxury Son La nằm tại địa chỉ NO 02, TO HIEU STREET, TO HIEU WARD,, , Sơn La, Việt Nam.

    • Chính sách hủy phòng của Muong Thanh Luxury Son La là gì?

      Chính sách hủy phòng của Muong Thanh Luxury Son La có thể khác nhau tùy thuộc vào loại phòng và điều kiện đặt phòng.

    Giá và lượng phòng chúng tôi nhận từ các trang đặt phòng thay đổi liên tục. Có nghĩa là không phải lúc nào bạn cũng tìm được chính xác ưu đãi bạn nhìn thấy trên trivago khi vào trang đặt phòng.

    Thuộc danh sách Hotels hàng đầu ở Sơn La

    • 4 Sao
      Khách sạn
      Khách sạn Kumo Chan Mộc Châu
      /Không có đánh giá 
      Sơn La, cách Trung tâm thành phố 0.9 km
      Chọn ngày để xem giá chính xác
      Xem giá
    • 4 Sao
      Khách sạn
      Healing House -Homestay Mộc Châu
      /Không có đánh giá 
      Sơn La, cách Trung tâm thành phố 3.3 km
      Chọn ngày để xem giá chính xác
      Xem giá
    • 3 Sao
      Khách sạn
      Mạnh Tuân Hotel MC - by BAY LUXURY
      /Không có đánh giá 
      Sơn La, cách Trung tâm thành phố 4.8 km
      Chọn ngày để xem giá chính xác
      Xem giá
    • 3 Sao
      Khách sạn
      Khách Sạn Hoa Ban Trắng
      /Không có đánh giá 
      Sơn La, cách Trung tâm thành phố 93.4 km
      Chọn ngày để xem giá chính xác
      Xem giá
    • 3 Sao
      Khách sạn
      A Tủn Homestay
      /Không có đánh giá 
      Sơn La, cách Trung tâm thành phố 2.4 km
      Chọn ngày để xem giá chính xác
      Xem giá
    • 3 Sao
      Khách sạn
      Hoa Hồng Hotel Sơn La
      /Không có đánh giá 
      Sơn La, cách Trung tâm thành phố 93.4 km
      Chọn ngày để xem giá chính xác
      Xem giá
    • 3 Sao
      Khách sạn
      Mộc Homestay
      /Không có đánh giá 
      Sơn La, cách Trung tâm thành phố 2.7 km
      Chọn ngày để xem giá chính xác
      Xem giá
    • 3 Sao
      Khách sạn
      The MC hotel mộc châu
      /Không có đánh giá 
      Sơn La, cách Trung tâm thành phố 0.9 km
      Chọn ngày để xem giá chính xác
      Xem giá
    • 3 Sao
      Khách sạn
      TherHouse
      /Không có đánh giá 
      Sơn La, cách Trung tâm thành phố 1.9 km
      Chọn ngày để xem giá chính xác
      Xem giá

    Điểm đến gần Muong Thanh Luxury Son La