Chọn ngày để xem giá chính xác
Rainbow Hotel Vientiane
Rainbow Hotel Vientiane
Rainbow Hotel Vientiane
Rainbow Hotel Vientiane
Rainbow Hotel Vientiane

So sánh với nơi lưu trú tương tự

Nơi lưu trú đã chọn

  • WiFi miễn phí
  • Bãi đỗ xe
  • Điều hòa nhiệt độ
Chọn ngày để xem giá chính xác

Nơi lưu trú tương tự

    • WiFi miễn phí
    • Bãi đỗ xe
    • Điều hòa nhiệt độ
    Chọn ngày để xem giá chính xác
    • WiFi miễn phí
    • Bể bơi
    • Spa
    Chọn ngày để xem giá chính xác
    • WiFi miễn phí
    • Bãi đỗ xe
    • Điều hòa nhiệt độ
    Chọn ngày để xem giá chính xác
    • WiFi miễn phí
    • Bãi đỗ xe
    • Điều hòa nhiệt độ
    Chọn ngày để xem giá chính xác
    • WiFi miễn phí
    • Bãi đỗ xe
    • Điều hòa nhiệt độ
    Chọn ngày để xem giá chính xác
    • WiFi miễn phí
    • Phòng Gym
    Chọn ngày để xem giá chính xác
    • WiFi miễn phí
    • Bể bơi
    • Điều hòa nhiệt độ
    Chọn ngày để xem giá chính xác
    • WiFi miễn phí
    • Bãi đỗ xe
    • Điều hòa nhiệt độ
    Chọn ngày để xem giá chính xác
    • WiFi miễn phí
    • Điều hòa nhiệt độ
    • Nhà hàng
    Chọn ngày để xem giá chính xác
    • WiFi miễn phí
    • Bể bơi
    • Spa
    Chọn ngày để xem giá chính xác

Nhận xét

5,7
dựa trên 382 đánh giá từ các trang web hàng 
đầu

Được đánh giá trên mức trung bình tại Viêng Chăn

Nhận xét của khách

Xuất sắc39%
Rất tốt8%
Tốt16%
Ổn8%
Kém29%

Tiện nghi hàng đầu

  • WiFi tại sảnh
  • WiFi trong phòng
  • Bãi đỗ xe
  • Điều hòa nhiệt độ
  • Nhà hàng
  • Quầy bar

Tiện nghi phòng nghỉ

Tiện nghi, dịch vụ của nơi lưu trú

  1. Trung tâm dành cho Doanh nhân
  2. Quán cà phê
  3. Nhận phòng/trả phòng nhanh
  4. Thang máy
  5. Đậu xe
  6. Bar
  7. Két sắt của khách sạn
  8. Phòng Hội nghị
  9. Phòng không hút thuốc
  10. Nhà hàng
  11. Quầy lễ tân phục vụ 24h
  12. Dịch vụ giặt ủi

Tiện nghi, dịch vụ phòng

  1. Bàn ủi
  2. Điều hòa
  3. Phòng an toàn
  4. Wifi miễn phí tại phòng
  5. Fire extinguisher

Thiết bị thể thao

  1. Đường leo núi

Địa điểm

055 Rue Nokeokoummane road, Mixay Village, Chanthabouly Dist, Vientiane, Lao PDR., Viêng Chăn, 01000, Lào

Khoảng cách từ Rainbow Hotel Vientiane

Tai Baan Crafts And Travel:0.3 km

Lao National Museum:0.4 km

Anouvong Stadium:0.6 km

Lao National Opera:0.6 km

:1 km

Patūsai:1.6 km

COPE Visitor Centre:1.7 km

That Luang:3.6 km

Khamsavath:7.4 km

Nuol - Central Stadium:9.3 km

New Laos National Stadium:15.1 km

Udon Thani International Airport:67.2 km

Explore nearby attractions

Thông tin nơi lưu trú

055 Rue Nokeokoummane road, Mixay Village, Chanthabouly Dist, Vientiane, Lao PDR., Viêng Chăn, 01000, Lào

Các câu hỏi thường gặp về Rainbow Hotel Vientiane

  • Có khu vực hồ bơi tại Rainbow Hotel Vientiane không?

    Không, Rainbow Hotel Vientiane không có khu vực hồ bơi.

  • Có cho phép dẫn theo thú cưng tại Rainbow Hotel Vientiane không?

    Không, Rainbow Hotel Vientiane không cho phép khách lưu trú dẫn theo thú cưng.

  • Có chỗ đậu xe tại Rainbow Hotel Vientiane không?

    Có, Rainbow Hotel Vientiane cung cấp Đậu xe cho khách.

  • Rainbow Hotel Vientiane nằm ở đâu?

    Rainbow Hotel Vientiane nằm tại địa chỉ 055 Rue Nokeokoummane road, Mixay Village, Chanthabouly Dist, Vientiane, Lao PDR., 01000, Viêng Chăn, Lào.

  • Các điểm tham quan phổ biến gần Rainbow Hotel Vientiane là gì?

    Các điểm tham quan gần Rainbow Hotel Vientiane bao gồm: Sân bay quốc tế Wattay, Chao Anouvong Stadium, Pha That Luang.

Giá và lượng phòng chúng tôi nhận từ các trang đặt phòng thay đổi liên tục. Có nghĩa là không phải lúc nào bạn cũng tìm được chính xác ưu đãi bạn nhìn thấy trên trivago khi vào trang đặt phòng.

Thuộc danh sách Hotels hàng đầu ở Viêng Chăn

  • Xaysomboun Boutique
    Chọn ngày để xem giá chính xác
  • Family Boutique Hotel
    Chọn ngày để xem giá chính xác
  • Settha Palace Hotel
    Chọn ngày để xem giá chính xác
  • Phongsavath Boutique Hotel
    Chọn ngày để xem giá chính xác
  • Azalea Parkview Hotel
    Chọn ngày để xem giá chính xác
  • La Ong Dao 1
    Chọn ngày để xem giá chính xác
  • Souphattra Heritage Vientiane
    Chọn ngày để xem giá chính xác
  • Mintra Hotel
    Chọn ngày để xem giá chính xác
  • Chanthapanya Hotel
    Chọn ngày để xem giá chính xác

Điểm đến gần Rainbow Hotel Vientiane