Chọn ngày để xem giá chính xác
Xem giá
The Landis Taipei
The Landis Taipei
The Landis Taipei
The Landis Taipei
The Landis Taipei

So sánh với nơi lưu trú tương tự

Nơi lưu trú đã chọn

Chọn ngày để xem giá chính xác
Xem giá

Nơi lưu trú tương tự

  • Chọn ngày để xem giá chính xác
    Xem giá
  • Chọn ngày để xem giá chính xác
    Xem giá
  • Chọn ngày để xem giá chính xác
    Xem giá
  • Chọn ngày để xem giá chính xác
    Xem giá
  • Chọn ngày để xem giá chính xác
    Xem giá
  • Chọn ngày để xem giá chính xác
    Xem giá
  • Chọn ngày để xem giá chính xác
    Xem giá
  • Chọn ngày để xem giá chính xác
    Xem giá
  • Chọn ngày để xem giá chính xác
    Xem giá
  • Chọn ngày để xem giá chính xác
    Xem giá
  • Chọn ngày để xem giá chính xác
    Xem giá
  • Chọn ngày để xem giá chính xác
    Xem giá

Nhận xét

8,9
Xuất sắc
dựa trên 10.616 đánh giá từ các trang web hàng 
đầu

Được đánh giá trên mức trung bình tại Đài Bắc

Nhận xét của khách

Xuất sắc68%
Rất tốt23%
Tốt5%
Ổn2%
Kém2%

Tiện nghi hàng đầu

  • WiFi tại sảnh
  • WiFi trong phòng
  • Spa
  • Bãi đỗ xe
  • Điều hòa nhiệt độ
  • Nhà hàng
  • Quầy bar
  • Phòng Gym

Tiện nghi phòng nghỉ

Tiện nghi, dịch vụ của nơi lưu trú

  1. Trung tâm dành cho Doanh nhân
  2. Quán cà phê
  3. Tiền sảnh
  4. Nhận phòng/trả phòng nhanh
  5. Thang máy
  6. Phòng Gym
  7. Đậu xe
  8. Sân thượng
  9. Dịch vụ vận chuyển
  10. Bar
  11. Két sắt của khách sạn
  12. Phòng Hội nghị

Chăm sóc sức khỏe

  1. Xông hơi
  2. Sauna
  3. Trị liệu toàn thân
  4. Áo choàng tắm

Tiện nghi, dịch vụ phòng

  1. Phòng tắm có vòi hoa sen
  2. Bàn ủi
  3. Truyền hình
  4. Máy sấy tóc
  5. Hệ thống sưởi trung tâm
  6. Ấm đun nước điện
  7. Điều hòa
  8. Minibar
  9. Truyền hình trả phí
  10. Truyền hình vệ tinh
  11. Bàn làm việc
  12. Phòng chờ nhỏ

Thiết bị thể thao

  1. thể dục
  2. Đường leo núi
  3. Yoga

Chủ đề/loại hình khách sạn

  1. Khách sạn Hội nghị

Cho trẻ em

  1. hoạt động cho trẻ em

Dành cho người khuyết tật

  1. Lối đi thuận tiện
  2. Đỗ xe cho người khuyết tật

Thực phẩm và đồ uống

  1. Thực phẩm chay

Địa điểm

104032, Taiwan, Đài Bắc, No. 41號, Section 2, Minquan E Rd

Khoảng cách từ The Landis Taipei

Zhongshan Elementary School:0.3 km

National Revolutionary Martyrs' Shrine:1.9 km

臺灣民眾黨本部舊址:2 km

Đài Bắc:2.1 km

National Taiwan Museum:2.7 km

Chiang Kai-Shek Memorial Hall:3.2 km

Taipei Dome:3.8 km

Sun Yat-Sen Memorial Hall:4 km

Đài Bắc 101:4.7 km

National Palace Museum:4.7 km

Taipei Zoo:9.4 km

Sân Bay Quốc Tế Đào Viên Đài Loan:30 km

Explore nearby attractions

Thông tin nơi lưu trú

104032, Taiwan, Đài Bắc, No. 41號, Section 2, Minquan E Rd

Các câu hỏi thường gặp về The Landis Taipei

  • Có khu vực hồ bơi tại The Landis Taipei không?

    Không, The Landis Taipei không có khu vực hồ bơi.

  • Có cho phép dẫn theo thú cưng tại The Landis Taipei không?

    Không, The Landis Taipei không cho phép khách lưu trú dẫn theo thú cưng.

  • Có chỗ đậu xe tại The Landis Taipei không?

    Có, The Landis Taipei cung cấp Đậu xe, Đỗ xe cho người khuyết tật cho khách.

  • The Landis Taipei nằm ở đâu?

    The Landis Taipei nằm tại địa chỉ No. 41號, Section 2, Minquan E Rd, 104032, Đài Bắc, Taiwan.

  • Các điểm tham quan phổ biến gần The Landis Taipei là gì?

Giá và lượng phòng chúng tôi nhận từ các trang đặt phòng thay đổi liên tục. Có nghĩa là không phải lúc nào bạn cũng tìm được chính xác ưu đãi bạn nhìn thấy trên trivago khi vào trang đặt phòng.

Thuộc danh sách Hotels hàng đầu ở Đài Bắc

  • 5 Sao
    Khách sạn
    The Okura Prestige Taipei
    8,9Xuất sắc (17.672 đánh giá)
    cách Sân bay Tùng Sơn Đài Bắc 1.8 km
    Chọn ngày để xem giá chính xác
    Xem giá
  • Lựa chọn nổi bật
    3 Sao
    Khách sạn
    Tomorrow Hotel
    8,9Xuất sắc (37.645 đánh giá)
    cách Chiang Kai-shek Memorial Hall 1.7 km
    Chọn ngày để xem giá chính xác
    Xem giá
  • 5 Sao
    Khách sạn
    Caesar Park Hotel Banqiao
    8,6Xuất sắc (25.348 đánh giá)
    Đài Bắc, cách Trung tâm thành phố 6.8 km
    Chọn ngày để xem giá chính xác
    Xem giá
  • 2 Sao
    Khách sạn
    Main Inn Taipei
    8,1Rất tốt (7.232 đánh giá)
    cách Chiang Kai-shek Memorial Hall 1.8 km
    Chọn ngày để xem giá chính xác
    Xem giá
  • 4 Sao
    Khách sạn
    Yi Su Hotel-Taipei Ningxia
    7,6Tốt (4.962 đánh giá)
    Đài Bắc, cách Trung tâm thành phố 0.7 km
    Chọn ngày để xem giá chính xác
    Xem giá
  • 3 Sao
    Khách sạn
    Walker Hotel - Zhengyi
    6,5(6.315 đánh giá)
    Đài Bắc, cách Trung tâm thành phố 2.4 km
    Chọn ngày để xem giá chính xác
    Xem giá
  • 3 Sao
    Khách sạn
    Hub Hotel - Taipei Songshan Airport
    8,7Xuất sắc (5.300 đánh giá)
    Đài Bắc, cách Trung tâm thành phố 2.7 km
    Chọn ngày để xem giá chính xác
    Xem giá
  • 5 Sao
    Khách sạn
    Mandarin Oriental, Taipei
    9,3Xuất sắc (16.610 đánh giá)
    cách Sân bay Tùng Sơn Đài Bắc 1.4 km
    Chọn ngày để xem giá chính xác
    Xem giá
  • 4 Sao
    Khách sạn
    Royal Seasons Hotel Taipei Nanjing West
    8,3Rất tốt (4.722 đánh giá)
    cách Chiang Kai-shek Memorial Hall 2.4 km
    Chọn ngày để xem giá chính xác
    Xem giá

Điểm đến gần The Landis Taipei