- Lựa chọn nổi bật
Độ nổi bật được xác định bằng tổng nhận xét của khách về nơi lưu trú này so với những nơi lưu trú khác có cùng loại hình và xếp hạng sao ở Goffs, Canada
4768 hotels in Nova Scotia
- Chọn ngày để xem giá chính xác
- Lựa chọn nổi bật
Độ nổi bật được xác định bằng tổng nhận xét của khách về nơi lưu trú này so với những nơi lưu trú khác có cùng loại hình và xếp hạng sao ở Hunts Point, Canada
White Point Beach Resort
4 SaoChọn ngày để xem giá chính xác- Lựa chọn nổi bật
Độ nổi bật được xác định bằng tổng nhận xét của khách về nơi lưu trú này so với những nơi lưu trú khác có cùng loại hình và xếp hạng sao ở Digby, Canada
Digby Pines Golf Resort and Spa
3 SaoChọn ngày để xem giá chính xác- Lựa chọn nổi bật
Độ nổi bật được xác định bằng tổng nhận xét của khách về nơi lưu trú này so với những nơi lưu trú khác có cùng loại hình và xếp hạng sao ở West Bay, Canada
Dundee Resort & Golf Club
3 SaoChọn ngày để xem giá chính xác- Lựa chọn nổi bật
Độ nổi bật được xác định bằng tổng nhận xét của khách về nơi lưu trú này so với những nơi lưu trú khác có cùng loại hình và xếp hạng sao ở Chéticamp, Canada
Laurie's Inn
3 SaoChọn ngày để xem giá chính xác- Lựa chọn nổi bật
Độ nổi bật được xác định bằng tổng nhận xét của khách về nơi lưu trú này so với những nơi lưu trú khác có cùng loại hình và xếp hạng sao ở Stewiacke, Canada
Nelson Hotel
2 SaoChọn ngày để xem giá chính xác- Lựa chọn nổi bật
Độ nổi bật được xác định bằng tổng nhận xét của khách về nơi lưu trú này so với những nơi lưu trú khác có cùng loại hình và xếp hạng sao ở Liscomb Mills, Canada
Liscombe Lodge Resort and Conference Centre
3 SaoChọn ngày để xem giá chính xác- Lựa chọn nổi bật
Độ nổi bật được xác định bằng tổng nhận xét của khách về nơi lưu trú này so với những nơi lưu trú khác có cùng loại hình và xếp hạng sao ở New Glasgow, Canada
Travelodge Suites by Wyndham New Glasgow
2 SaoChọn ngày để xem giá chính xác- Lựa chọn nổi bật
Độ nổi bật được xác định bằng tổng nhận xét của khách về nơi lưu trú này so với những nơi lưu trú khác có cùng loại hình và xếp hạng sao ở Windsor, Canada
Super 8 by Wyndham Windsor NS
2 SaoChọn ngày để xem giá chính xác- Lựa chọn nổi bật
Độ nổi bật được xác định bằng tổng nhận xét của khách về nơi lưu trú này so với những nơi lưu trú khác có cùng loại hình và xếp hạng sao ở Yarmouth, Canada
Rodd Grand Yarmouth Hotel
3 SaoChọn ngày để xem giá chính xác- Lựa chọn nổi bật
Độ nổi bật được xác định bằng tổng nhận xét của khách về nơi lưu trú này so với những nơi lưu trú khác có cùng loại hình và xếp hạng sao ở Mavilette, Canada
Cape View Motel & Cottages
2 SaoChọn ngày để xem giá chính xác- Lựa chọn nổi bật
Độ nổi bật được xác định bằng tổng nhận xét của khách về nơi lưu trú này so với những nơi lưu trú khác có cùng loại hình và xếp hạng sao ở Truro, Canada
Inn on Prince Hotel & Conference Centre Truro, an Ascend Hotel Collection
3 SaoChọn ngày để xem giá chính xácBest Western Truro - Glengarry
3 SaoChọn ngày để xem giá chính xác- Lựa chọn nổi bật
Độ nổi bật được xác định bằng tổng nhận xét của khách về nơi lưu trú này so với những nơi lưu trú khác có cùng loại hình và xếp hạng sao ở New Minas, Canada
Slumber Inn
3 SaoChọn ngày để xem giá chính xác- Lựa chọn nổi bật
Độ nổi bật được xác định bằng tổng nhận xét của khách về nơi lưu trú này so với những nơi lưu trú khác có cùng loại hình và xếp hạng sao ở Wolfville, Canada
Old Orchard Inn
4 SaoChọn ngày để xem giá chính xácPark Inn by Radisson,Sydney
3 SaoChọn ngày để xem giá chính xác- Lựa chọn nổi bật
Độ nổi bật được xác định bằng tổng nhận xét của khách về nơi lưu trú này so với những nơi lưu trú khác có cùng loại hình và xếp hạng sao ở Stellarton, Canada
Holiday Inn Express Stellarton-new Glasgow By Ihg
3 SaoChọn ngày để xem giá chính xác- Lựa chọn nổi bật
Độ nổi bật được xác định bằng tổng nhận xét của khách về nơi lưu trú này so với những nơi lưu trú khác có cùng loại hình và xếp hạng sao ở Antigonish, Canada
Coastal Inn Antigonish
3 SaoChọn ngày để xem giá chính xác- Lựa chọn nổi bật
Độ nổi bật được xác định bằng tổng nhận xét của khách về nơi lưu trú này so với những nơi lưu trú khác có cùng loại hình và xếp hạng sao ở Wolfville, Canada
Micro Boutique Living Wolfville
4 SaoChọn ngày để xem giá chính xác- Lựa chọn nổi bật
Độ nổi bật được xác định bằng tổng nhận xét của khách về nơi lưu trú này so với những nơi lưu trú khác có cùng loại hình và xếp hạng sao ở Bridgewater, Canada
Travelodge by Wyndham Bridgewater
2 SaoChọn ngày để xem giá chính xác- Lựa chọn nổi bật
Độ nổi bật được xác định bằng tổng nhận xét của khách về nơi lưu trú này so với những nơi lưu trú khác có cùng loại hình và xếp hạng sao ở Bridgewater, Canada
Best Western Plus Bridgewater Hotel & Convention Centre
4 SaoChọn ngày để xem giá chính xác- Lựa chọn nổi bật
Độ nổi bật được xác định bằng tổng nhận xét của khách về nơi lưu trú này so với những nơi lưu trú khác có cùng loại hình và xếp hạng sao ở Ingonish Ferry, Canada
Glenghorm Beach Resort
3 SaoChọn ngày để xem giá chính xác- Lựa chọn nổi bật
Độ nổi bật được xác định bằng tổng nhận xét của khách về nơi lưu trú này so với những nơi lưu trú khác có cùng loại hình và xếp hạng sao ở Annapolis Royal, Canada
Annapolis Royal Inn & Suites
3 SaoChọn ngày để xem giá chính xác- Lựa chọn nổi bật
Độ nổi bật được xác định bằng tổng nhận xét của khách về nơi lưu trú này so với những nơi lưu trú khác có cùng loại hình và xếp hạng sao ở Enfield, Canada
Holiday Inn Express & Suites Halifax Airport By Ihg
3 SaoChọn ngày để xem giá chính xácDays Inn by Wyndham Bridgewater Conference Center
3 SaoChọn ngày để xem giá chính xác- Lựa chọn nổi bật
Độ nổi bật được xác định bằng tổng nhận xét của khách về nơi lưu trú này so với những nơi lưu trú khác có cùng loại hình và xếp hạng sao ở Sydney, Canada
The Simon Hotel Sydney
4 SaoChọn ngày để xem giá chính xác- Lựa chọn nổi bật
Độ nổi bật được xác định bằng tổng nhận xét của khách về nơi lưu trú này so với những nơi lưu trú khác có cùng loại hình và xếp hạng sao ở Sydney, Canada
Quality Inn & Suites Sydney
2 SaoChọn ngày để xem giá chính xácBridgewater Hotel
3 SaoChọn ngày để xem giá chính xác- Lựa chọn nổi bật
Độ nổi bật được xác định bằng tổng nhận xét của khách về nơi lưu trú này so với những nơi lưu trú khác có cùng loại hình và xếp hạng sao ở Port Hawkesbury, Canada
Maritime Inn Port Hawkesbury
4 SaoChọn ngày để xem giá chính xác- Lựa chọn nổi bật
Độ nổi bật được xác định bằng tổng nhận xét của khách về nơi lưu trú này so với những nơi lưu trú khác có cùng loại hình và xếp hạng sao ở Westport, Canada
Brier Island Lodge
3 SaoChọn ngày để xem giá chính xácTru by Hilton Yarmouth
3 SaoChọn ngày để xem giá chính xác- Lựa chọn nổi bật
Độ nổi bật được xác định bằng tổng nhận xét của khách về nơi lưu trú này so với những nơi lưu trú khác có cùng loại hình và xếp hạng sao ở Digby, Canada
Coastal Inn Digby
3 SaoChọn ngày để xem giá chính xác- Lựa chọn nổi bật
Độ nổi bật được xác định bằng tổng nhận xét của khách về nơi lưu trú này so với những nơi lưu trú khác có cùng loại hình và xếp hạng sao ở Western Shore, Canada
Oak Island Resort & Conference Centre
4 SaoChọn ngày để xem giá chính xác- Lựa chọn nổi bật
Độ nổi bật được xác định bằng tổng nhận xét của khách về nơi lưu trú này so với những nơi lưu trú khác có cùng loại hình và xếp hạng sao ở Sydney, Canada
Holiday Inn Sydney - Waterfront By Ihg
3 SaoChọn ngày để xem giá chính xác- Lựa chọn nổi bật
Độ nổi bật được xác định bằng tổng nhận xét của khách về nơi lưu trú này so với những nơi lưu trú khác có cùng loại hình và xếp hạng sao ở Truro, Canada
Stonehouse Motel and Restaurant
2 SaoChọn ngày để xem giá chính xác
Giá và lượng phòng chúng tôi nhận từ các trang đặt phòng thay đổi liên tục. Có nghĩa là không phải lúc nào bạn cũng tìm được chính xác ưu đãi bạn nhìn thấy trên trivago khi vào trang đặt phòng.
