Chọn ngày để xem giá chính xác
Daiwa Roynet Hotel Hiroshima
Daiwa Roynet Hotel Hiroshima
Daiwa Roynet Hotel Hiroshima
Daiwa Roynet Hotel Hiroshima
Daiwa Roynet Hotel Hiroshima

So sánh với nơi lưu trú tương tự

Nơi lưu trú đã chọn

  • WiFi miễn phí
  • Bãi đỗ xe
  • Điều hòa nhiệt độ
Chọn ngày để xem giá chính xác

Nơi lưu trú tương tự

    • WiFi miễn phí
    • Bãi đỗ xe
    • Điều hòa nhiệt độ
    Xem giá từ 4 trang web
    từ1.169.282 ₫
    • WiFi miễn phí
    • Spa
    • Bãi đỗ xe
    Chọn ngày để xem giá chính xác
    • WiFi miễn phí
    • Điều hòa nhiệt độ
    Chọn ngày để xem giá chính xác
    • WiFi miễn phí
    • Spa
    • Bãi đỗ xe
    Chọn ngày để xem giá chính xác
    • WiFi miễn phí
    • Điều hòa nhiệt độ
    Chọn ngày để xem giá chính xác
    • WiFi miễn phí
    • Bãi đỗ xe
    • Điều hòa nhiệt độ
    Chọn ngày để xem giá chính xác
    • WiFi miễn phí
    • Spa
    • Điều hòa nhiệt độ
    Chọn ngày để xem giá chính xác
    • WiFi miễn phí
    • Điều hòa nhiệt độ
    Chọn ngày để xem giá chính xác
    • WiFi miễn phí
    • Bãi đỗ xe
    • Điều hòa nhiệt độ
    Chọn ngày để xem giá chính xác
    • Spa
    • Bãi đỗ xe
    • Điều hòa nhiệt độ
    Chọn ngày để xem giá chính xác

Nhận xét

8,2
Rất tốt
dựa trên 6.616 đánh giá từ các trang web hàng 
đầu

Được đánh giá trên mức trung bình tại Hiroshima

Nhận xét của khách

Xuất sắc35%
Rất tốt44%
Tốt13%
Ổn5%
Kém3%

Tiện nghi hàng đầu

  • WiFi tại sảnh
  • WiFi trong phòng
  • Bãi đỗ xe
  • Điều hòa nhiệt độ

Tiện nghi phòng nghỉ

Tiện nghi, dịch vụ của nơi lưu trú

  1. Tiền sảnh
  2. Thang máy
  3. Đậu xe
  4. Phòng không hút thuốc
  5. Internet tại máy tính bàn
  6. Quầy lễ tân phục vụ 24h
  7. Dịch vụ giặt ủi
  8. WiFi tại sảnh
  9. Fax/modem
  10. Trouser press
  11. Bác sĩ hiện trường
  12. Wifi miễn phí (công cộng)

Chăm sóc sức khỏe

  1. Massage

Dành cho người khuyết tật

  1. Đường cho xe lăn
  2. Đỗ xe cho người khuyết tật

Tiện nghi, dịch vụ phòng

  1. Bồn tắm
  2. Phòng tắm có vòi hoa sen
  3. Bàn ủi
  4. Cửa sổ mở
  5. Truyền hình
  6. Máy sấy tóc
  7. Hệ thống sưởi trung tâm
  8. Ấm đun nước điện
  9. Điều hòa
  10. Truyền hình trả phí
  11. Truyền hình vệ tinh
  12. Bàn làm việc

Địa điểm

730-0042, Nhật Bản, Hiroshima, 1 Chome-3-20 Kokutaijimachi, Naka Ward, Hiroshima

Khoảng cách từ Daiwa Roynet Hotel Hiroshima

Hiroshima:0.3 km

Hiroshima Peace Memorial Museum:0.5 km

Hondōri:0.6 km

Rest House:0.7 km

Children's Peace Monument:0.8 km

Hiroshima Castle:1.6 km

Edion Peace Wing Hiroshima:1.6 km

Mazda Zoom-Zoom Stadium Hiroshima:2.7 km

The Great Torii:16.1 km

Art Museum That Sees The Sea:17.4 km

Yamato Museum:18.7 km

Incheon International Airport:641.3 km

Explore nearby attractions

Thông tin nơi lưu trú

730-0042, Nhật Bản, Hiroshima, 1 Chome-3-20 Kokutaijimachi, Naka Ward, Hiroshima

Các câu hỏi thường gặp về Daiwa Roynet Hotel Hiroshima

  • Có khu vực hồ bơi tại Daiwa Roynet Hotel Hiroshima không?

    Không, Daiwa Roynet Hotel Hiroshima không có khu vực hồ bơi.

  • Có cho phép dẫn theo thú cưng tại Daiwa Roynet Hotel Hiroshima không?

    Không, Daiwa Roynet Hotel Hiroshima không cho phép khách lưu trú dẫn theo thú cưng.

  • Có chỗ đậu xe tại Daiwa Roynet Hotel Hiroshima không?

    Có, Daiwa Roynet Hotel Hiroshima cung cấp Đậu xe, Đỗ xe cho người khuyết tật cho khách.

  • Thời gian nhận phòng và trả phòng tại Daiwa Roynet Hotel Hiroshima là khi nào?

    Khách có thể nhận phòng tại Daiwa Roynet Hotel Hiroshima từ: . Thời gian trả phòng muộn nhất là .

  • Daiwa Roynet Hotel Hiroshima nằm ở đâu?

    Daiwa Roynet Hotel Hiroshima nằm tại địa chỉ 1 Chome-3-20 Kokutaijimachi, Naka Ward, Hiroshima, 730-0042, Hiroshima, Nhật Bản.

Giá và lượng phòng chúng tôi nhận từ các trang đặt phòng thay đổi liên tục. Có nghĩa là không phải lúc nào bạn cũng tìm được chính xác ưu đãi bạn nhìn thấy trên trivago khi vào trang đặt phòng.

Thuộc danh sách Hotels hàng đầu ở Hiroshima

  • Hotel Park Side Hiroshima Peace Park
    Chọn ngày để xem giá chính xác
  • Hiroshima City Bunka Koryu Kaikan
    Chọn ngày để xem giá chính xác
  • Comfort Hotel Hiroshima Otemachi
    Chọn ngày để xem giá chính xác
  • Hotel S-Plus Hiroshima Peace Park
    Chọn ngày để xem giá chính xác
  • Toyoko Inn Hiroshima-eki Stadium Mae
    Chọn ngày để xem giá chính xác
  • Hiroshima Washington Hotel
    Chọn ngày để xem giá chính xác
  • Mitsui Garden Hotel Hiroshima
    Chọn ngày để xem giá chính xác

Nơi lưu trú khác tại Hiroshima

Các loại khách sạn phổ biến tại Hiroshima

Điểm đến gần Daiwa Roynet Hotel Hiroshima